Yi tambaya? Ka bamu kira: + 86-13916119950

Menene a cikin maganin IV?

Ampoule - Daga Daidaitacce zuwa Zaɓuɓɓukan Inganci na Musamman

02

Layin ba da PVC mai laushi na IV IV layin samar da mafita yana maye gurbin kwalabe na gilashi, kwalabe na roba da kuma babban fim ɗin PVC manyan abubuwan jan hankali, yana inganta ƙimar marufin magunguna. Yawaitar ciyarwar fim, bugawa, yin jaka, cikawa da kuma rufewa a cikin Shanghai IVEN Pharmatech Engineering Co., Ltd yana sanya tsarin ya zama karami, wanda zai rage gurbatar muhalli yayin aiwatarwa da karshen amfani da jakunkunan marufi, gujewa yiwuwar gurɓatarwa ta biyu yayin amfani da magunguna, da kare lafiyar magunguna. Yayin duk aikin, ana amfani da inji don haɗa kwalban kuma aika shi zuwa kowane tasha. Sabili da haka, kwalbar ba ta faɗuwa kuma jiki ma ba ya tsufa.

Kunshin ya cika bukatun tattalin arziki na sabuwar fasaha, tanadin makamashi, kiyaye muhalli, sake amfani da shi da kuma ci gaba mai dorewa. Kayanmu na kayan kwalliya na iya samar muku da jakar PP daban tare da tashar jirgi guda ɗaya, tashar jiragen ruwa guda biyu / ta biyu, tashar jiragen ruwa mai laushi biyu, da dai sauransu.

Akwai bayanai dalla-dalla masu yawa, waɗanda za a iya amfani da su don samar da bayanai dalla-dalla kamar 50ml-5000ml, tare da ationsan bayanai dalla-dalla da sauƙin maye gurbinsu. Abin da ya fi haka, yana da tsari mai sauƙi da ma'ana, aiki mai ɗorewa da abin dogaro, kiyayewa mai dacewa da ƙimar ingantaccen aiki. Injin yana karami kuma yankin karami ne. Ya cika cikakkiyar matsayin GMP. Hanyar haɗawa da fasahar walda ɗaya-da-ɗaya ta dace da musaya na masana'antun daban-daban don tabbatar da ingancin walda kuma ƙimar zubewar ba ta wuce 0.03% ba. Ana iya amfani da shi zuwa kayan marufi na nau'ikan daban-daban. Bugu da ƙari, tsarin kwanciyar hankali da watsawa yana buƙatar tsarin sarrafa 1 kawai, 1 HMI da mai ba da sabis na 1. A ƙarshe, injin ɗin yana aiwatar da ganowa ta atomatik da tsarin ƙin yarda mara kyau domin mu iya magance matsalar cikin hanzari.


Post lokaci: Sep-24-2020