Yi tambaya? Ka bamu kira: + 86-13916119950

LVP Na'urar Binciken Haske Atomatik (kwalban PP)

Gabatarwar Takaitawa:

Ana iya amfani da inji na duba atomatik zuwa samfuran magunguna daban-daban, gami da allurar foda, allurar foda mai daskarewa, ƙaramin ƙaramin vial / ampoule, ƙaramin gilashin gilashi / filastik kwalban IV da sauransu.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

LVP injin duba haske na atomatik Gabatarwa:

Ana iya amfani da inji na duba atomatik zuwa samfuran magunguna daban-daban, gami da allurar foda, allurar foda mai daskarewa, ƙaramin ƙaramin vial / ampoule, ƙaramin gilashin gilashi / filastik kwalban IV da sauransu.

Za'a iya daidaita tashar dubawa gwargwadon ainihin bukatun kwastomomi, kuma ana iya saita dubawa mai niyya don ƙungiyoyin ƙasashen waje daban-daban a cikin mafita, matakin cikawa, bayyana da hatimi da dai sauransu.

Yayin duba ruwa a ciki, samfurin da aka duba an taka birki zuwa tsayayyiya yayin juyawa da sauri, kuma kyamarar masana'antu tana ci gaba da ɗaukar hotuna don samun hotuna da yawa, waɗanda ake sarrafawa ta hanyar bincike na gani na zamani wanda aka haɓaka don yanke hukunci ko samfurin da aka bincika ya cancanta .

Kin amincewa ta atomatik na samfuran samfuran. Ana iya gano dukkan aikin ganowa, kuma ana adana bayanan ta atomatik.

Babban injin dubawa na atomatik na iya taimaka wa abokan ciniki rage farashin aiki, rage ƙimar kuskuren fitila da kuma ba da tabbacin lafiyar magungunan marasa lafiya.

LVP injin duba haske na atomatik Fasali:

1.An kammala atomatik rabuwa cikin kwalabe, kuma kawar da samfuran samfuran ta atomatik bisa ga sakamakon gwajin.
2.Ya iya juya kwalban ta atomatik don a bincika shi da sauri, wanda ke da tasiri ga motsi na ƙazantar ruwa kuma yana sauƙaƙe dubawa.
3.An yi amfani da ƙa'idar hoton gani don bincika kuma ya fi daidai don yanke hukunci kan al'amuran ƙasashen waje.
4.PLC HMI aiki, taɓa nau'in kula da LCD.
5.Yana iya gano lahani na zobba, ƙananan tabo na kwalba da ƙyallen kwalba.
6.Waterproof tsarin zane an karɓa sashi, wanda ya dace don tsaftace kwalban kwalba. Ana iya wanke yankin kwalbar da ya fashe da ruwa kai tsaye.

LVP na'ura mai duba haske ta atomatik Fa'idodi:

1.Adopt cikakken tsarin aikin komputa don fahimtar saurin gudu, kwanciyar hankali da daidaitaccen aiki da haɓaka ƙimar samin hoto.
2.Fully servo control servo yana daidaita tsayin farantin juyawa don sauƙaƙe sauyawa da wasu kwalabe daban-daban na bayanai dalla-dalla, kuma maye gurbin sassan ƙayyadaddun abubuwa ya dace. 8
3.It zai iya gano nakasassun zobba, ƙananan tabo na ƙasan kwalba da kwalban kwalba.
4.Software ɗin tana da cikakken aikin tattara bayanai, tana sarrafa tsarin gwajin, adana (yana iya bugawa) sakamakon gwajin, yayi gwajin KNAPP, kuma yana fahimtar ma'amalar taɓa allon ɗan adam-inji.
5.Kwamfutar tana da aikin nazarin kan layi, wanda zai iya haifar da tsarin ganowa da bincike.

LVP atomatik duba injina na fasaha sigogi na fasaha:

Misalin kayan aiki

IVEN36J / H-150b

IVEN48J / H-200b

IVEN48J / H-300b

Aikace-aikace

50-1,000ml kwalban filastik / kwalban PP mai laushi

Abubuwan dubawa

Fiber, gashi, farin bulo da sauran abubuwa marasa narkewa, kumfa, tabo mai launin baki da sauran lahanin bayyanar

Awon karfin wuta

AC 380V, 50Hz

Arfi

18KW

Matsa iska mai amfani

0.6MPa, 0.15m³ / min

Max samar iya aiki

9,000pcs / h

12,000pcs / h

18,000pcs / h

LVP atomatik dubawa inji aiki aiki:

2

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Kayan samfuran