Kayayyakin Magunguna

  • Layin Samar da Cika Ampoule

    Layin Samar da Cika Ampoule

    Layin samar da cikawar Ampoule ya haɗa da injin wanki na ultrasonic tsaye, RSM sterilizing injin bushewa da AGF cikawa da injin rufewa. An raba shi zuwa yankin wankewa, yankin sterilizing, yankin cikawa da shinge. Wannan ƙaramin layi na iya aiki tare da kansa. Idan aka kwatanta da sauran masana'antun, kayan aikin mu suna da fasali na musamman, gami da ƙarami gabaɗaya, haɓaka aiki da kwanciyar hankali, ƙarancin kuskure da ƙimar kulawa, da sauransu.

  • Na'urar sirinji da aka cika (hada da alluran rigakafi)

    Na'urar sirinji da aka cika (hada da alluran rigakafi)

    Sirinjin da aka riga aka cika sabon nau'in marufin magani ne wanda aka haɓaka a cikin 1990s. Bayan fiye da shekaru 30 na yadawa da amfani da ita, ta taka rawar gani sosai wajen hana yaduwar cututtuka da bunkasa magunguna. Ana amfani da sirinji da aka riga aka cika don tattarawa da adana manyan magunguna kuma ana amfani dasu kai tsaye don allura ko tiyatar ido, otology, orthopedics, da sauransu.

  • Layin Samar da Cika Cartridge

    Layin Samar da Cika Cartridge

    IVEN harsashi mai cike da layin samarwa (layin samar da kayan aikin carpule) yana maraba da yawa ga abokan cinikinmu don samar da harsashi / carpules tare da dakatarwar ƙasa, cikawa, vacuuming ruwa (ragi mai ruwa), ƙara hula, capping bayan bushewa da haifuwa. Cikakkun gano aminci da iko mai hankali don tabbatar da ingantaccen samarwa, kamar babu harsashi/carpule, babu tsayawa, babu cikawa, ciyar da kayan mota lokacin da ya ƙare.

  • Layin Samuwar Peritoneal Dialysis Solution (CAPD).

    Layin Samuwar Peritoneal Dialysis Solution (CAPD).

    Layin samar da Maganin dialysis na Peritoneal, tare da Karamin tsari, yana mamaye ƙaramin sarari. Kuma ana iya daidaita bayanai daban-daban da adanawa don walda, bugu, cikawa, CIP & SIP kamar zazzabi, lokaci, matsa lamba, kuma ana iya buga su kamar yadda ake buƙata. Babban motar da aka haɗa ta servo motor tare da bel na aiki tare, daidaitaccen matsayi. Babban mitar kwararar taro yana ba da cikakkiyar cikawa, ana iya daidaita ƙarar cikin sauƙi ta hanyar keɓancewar injin mutum.

  • Layin Haɓakar Ganye

    Layin Haɓakar Ganye

    Jerin shukatsarin hakar ganyeciki har da Tsarin tanki mai tsauri / tsauri mai ƙarfi, kayan aikin tacewa, famfo mai kewayawa, famfo mai aiki, dandamalin aiki, tankin ajiyar ruwa mai cirewa, kayan aikin bututu da bawuloli, tsarin tattara ruwa, tankin ajiyar ruwa mai ƙarfi, tankin hazo barasa, hasumiya mai dawo da barasa, tsarin sanyi, tsarin bushewa.

  • Injin Wanki Mai Ciko Syrup

    Injin Wanki Mai Ciko Syrup

    Syrup Washing Capping Machine ya haɗa da kwalban syrup iska / wanki na ultrasonic, busassun busassun busassun busassun busassun ruwa ko cikawar syrup ruwa da injin capping. Yana da haɓaka ƙira, injin ɗaya na iya wankewa, cikawa da murɗa kwalban a cikin injin guda ɗaya, rage saka hannun jari da farashin samarwa. Gabaɗayan injin ɗin yana da ƙanƙantaccen tsari, ƙaramin wurin zama, da ƙasan mai aiki. Za mu iya ba da kayan kwalliyar kwalba da na'ura mai lakabi kuma don cikakken layi.

  • LVP Na'urar Binciken Haske ta atomatik (kwalban PP)

    LVP Na'urar Binciken Haske ta atomatik (kwalban PP)

    Ana iya amfani da na'urar dubawa ta atomatik zuwa samfuran magunguna daban-daban, gami da alluran foda, daskare-bushewa foda injections, ƙaramin ƙaramin vial / ampoule injections, babban kwalban gilashin gilashin / kwalban filastik IV jiko da dai sauransu.

  • Layin Samar da Magani na PP Bottle IV

    Layin Samar da Magani na PP Bottle IV

    PP kwalban IV ta atomatik samar da layin samar da kayan aiki ya haɗa da kayan saiti na 3, Na'urar allurar Preform / Hanger, Injin busa kwalban, Wanke-cike-Sealing Machine. Layin samarwa yana da fasalin atomatik, ɗan adam da hankali tare da ingantaccen aiki da sauri da sauƙi. High samar yadda ya dace da kuma low samar farashin, tare da high quality samfurin wanda shi ne mafi kyaun zabi ga IV bayani filastik kwalban.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana