Layin masana'anta na ampoule dalayin cika ampoule(wanda kuma aka sani da layin ƙaramin ampoule) layin allurar cGMP ne waɗanda suka haɗa da wankewa, cikawa, rufewa, dubawa, da aiwatar da lakabi. Domin duka rufaffiyar-baki da ampoules-bude-baki, muna ba da layin ampoule na allurar ruwa. Muna samar da duka layukan cikawa na atomatik da Semi-atomatik, waɗanda suka dace da ƙaramin layukan cika ampoule. Dukkanin kayan aiki a cikin layin cikawa ta atomatik an haɗa su don yin aiki azaman tsarin guda ɗaya, haɗin kai. Don bin cGMP, duk sassan tuntuɓar an gina su daga kayan da aka yarda da FDA ko bakin karfe 316L.
Layin Cika Ampoule Na atomatik
Layin Cikawar Ampoule Na atomatikan yi su da injuna don lakabi, cikawa, rufewa, da wanki. Ana haɗa kowace na'ura don aiki azaman tsarin guda ɗaya, haɗin kai. Ana amfani da sarrafa kansa a cikin ayyuka don cire sa hannun ɗan adam. Hakanan ana kiran waɗannan layin da Layukan Cika Sikeli na Sikeli na Samfurin Samfurin Samfurin Samfurin Samfurin Samfurin Samfurin Samfurin Samfurin Samfurin Samfuran Ampoule Mai Saurin Saurin Samfuran. An jera kayan aiki a cikin irin wannan layin cikawa a ƙasa:
Na'urar Wanke Ampule ta atomatik
Manufar injin wanki na ampoule na atomatik, wanda kuma aka sani daatomatik ampoule wanki,shine tsaftace ampoules yayin da rage hulɗar sassan injin tare da ampoules don biyan ka'idojin cGMP. Ana tabbatar da wankin ampoule mai kyau ta na'ura tare da tsarin Gripper na musamman wanda ke ɗaukar ampoule daga wuyansa kuma ya juya shi har sai an gama aikin. Ana fitar da ampoule akan tsarin ciyar da abinci a tsaye a tsaye bayan an wanke. Yin amfani da sassa masu sauyawa, injin zai iya tsaftace ampoules daga 1 zuwa 20 milliliters.
Ramin Haifuwa
Gilashin ampoules da gwangwani waɗanda aka tsaftace suna haifuwa kuma an lalata su akan layi ta amfani da sterilization da rami depyrogenation, wanda kuma aka sani da pharma.sterilizing rami. Ana matsar da ampoules na gilashi da filaye daga injin wanki ta atomatik (marasa bakararre) zuwa layin shigar da fitarwa (yankin bakararre) a cikin rami ta hanyar isar da bakin karfe.
Injin Cika Ampule da Rufewa
Ana cika ampoules na gilashin magunguna kuma an tattara su ta amfani da waniampoule cika da injin rufewa, wanda kuma aka sani da ampoule filler. Ana zuba ruwa a cikin ampoules, wanda daga baya ana fitar da su ta hanyar amfani da iskar nitrogen kuma an rufe su da gas mai ƙonewa. Injin yana da famfo mai cikawa wanda aka yi shi musamman don cika ruwa daidai yayin da yake tsakiyar wuya yayin aikin cikawa. Da zarar ruwan ya cika, ana rufe ampoule don hana kamuwa da cuta. An yi shi cikin bin ka'idojin cGMP ta amfani da kayan haɗin bakin karfe na 316L na ƙimar ƙima.
Injin Binciken Ampoule
Ana iya bincika ampoules na gilashin da za a iya yin allura ta amfani da injin gwajin ampoule na atomatik. Wakoki hudu naInjin Binciken Ampoulean yi su ne da sarkar nailan-6, kuma sun zo tare da taron juzu'i wanda ya haɗa da raka'o'in kin amincewa da Drive Drive da 24V DC wiring. Bugu da ƙari, an sami damar canza saurin gudu tare da madaidaicin tuƙi na AC. Duk sassan tuntuɓar injin ɗin sun ƙunshi ƙwararrun injiniyoyin injiniyoyi da bakin karfe, daidai da ƙa'idodin cGMP.
Injin Lakabi na Ampoule
Babban kayan aiki, wanda aka sani dana'ura mai lakabin ampouleko alamar ampoule, ana amfani da ita don yin lakabin ampoules na gilashi, vials, da kwalabe masu zubar da ido. Don buga lambar batch, kwanan wata masana'anta, da sauran bayanai akan lakabi, shigar da firinta akan kwamfutarka. Kasuwancin kantin magani suna da zaɓi don ƙara duban lambar barcode da tsarin hangen nesa na tushen kamara. Akwai nau'ikan tambari daban-daban waɗanda za'a iya amfani dasu, gami da tambarin takarda, tambarin bayyanannu, da alamun BOPP tare da nau'ikan sitika na manne kai.


Lokacin aikawa: Mayu-27-2025