Aikin Turnkey Therapy
IWAN, wanda zai iya taimaka maka saitincell far factorytare da goyon bayan fasaha mafi ci gaba a duniya da ƙwararrun matakai na ƙasa da ƙasa.
Magungunan salula (wanda kuma ake kira salon salula, dashen kwayar halitta, ko cytotherapy) magani ne wanda ake allurar kwayoyin halitta, dasa ko dasa su a cikin majiyyaci don yin tasirin magani, misali, ta hanyar dasawa T-cells masu iya yaƙar kansa. Kwayoyin ta hanyar rigakafi mai shiga tsakani a cikin tsarin rigakafi, ko grafting sel don sake farfado da kyallen takarda.
AT cell wani nau'i ne na lymphocyte. Kwayoyin T suna ɗaya daga cikin mahimman ƙwayoyin jinin jini na tsarin rigakafi kuma suna taka muhimmiyar rawa a cikin amsawar rigakafi mai dacewa. Ana iya bambanta ƙwayoyin T daga sauran lymphocytes ta wurin kasancewar mai karɓar T-cell (TCR) akan farfajiyar tantanin halitta.
Stasa Cell Farfepy shine jiyya mara amfani da ita wacce ke da niyyar maye gurbin sel da suka lalace a cikin jiki. Za a iya tura jiyya ta ƙwayar cuta ta Mesenchymal ta tsari ta hanyar IV ko allura a cikin gida don ƙaddamar da takamaiman rukunin yanar gizo, dangane da buƙatun haƙuri.
Magungunan ƙwayar cuta, ɗan gajeren lokacin jiyya da ake buƙata tare da saurin dawowa da sauri, a matsayin "magungunan rai", kuma amfanin sa na iya ɗaukar shekaru masu yawa.